†™A1™Family™¤We are one¤†
Chào bạn, kéo xuống bên dưới để xem forum nhé ^^
Chào bạn, kéo xuống bên dưới để xem forum nhé ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi tụ hội của các thành viên a1 xưa và nay ~~

Trang ChínhTrang Chính  FlashFlash  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

f
Share | 

Đề Văn :)~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
saranghe.ami
Búa đá đôi
Búa đá đôi
saranghe.ami

Tài năng của saranghe.ami - Tôm công nhận :x :X :x -
Level: Búa đá đôi
Tình yêu dành cho a1 fam :X :55/Max
Học hành:28/Max

Đề Văn :)~ _
Bài gửiTiêu đề: Đề Văn :)~   Đề Văn :)~ Empty21/10/2010, 5:17 pm

Em là em mới zô forum nên có j sai sót mong các bác lượng thứ :">~ Để văn hôm nỳ thực ra cũng chẳng có rỳ gọi là khó lắm. Không phải em yết kiêu mờ nói thế. Thực ra bác nào mà năm chắc đc bài thơ vs qua loa phần chuyện cũ trong phủ chúa Trịnh thì cũng ăn ngon. Chả qua cái chủ chốt là các bác k ôn, mà có ôn thì là ôn lệch tủ =]~. Các bác cứ học hết cái đề cương là chuẩn ngay ý mừ :">~. Em thì em cũng chẳng giỏi j cho lắm chỉ là ngồi spam chém gió týWink). Cái phần viết đoạn theo em thì chỉ cần nêu dc thói ăn chơi của chúa nỳ, nêu dc thói nhũng nhiễu của bọn ô quan nỳ => tạo nên sự căm phẫn, tức giận của t/g là xong. Nói chung là chả có j. Đoạn nỳ hôm nay em viết đc có 8 câu thì phải=]~. Trình độ chém gió cũng bt nên các bác thông cảm. Còn phần Kiều ở lầu Ngưng Bích thì chỉ cần nêu dc những ý chính rồi nói vớ vẩn thì chắc cũng dc. Nói chung là tại các bác ôn lệch tủ nên nó thế. Chắc bác nào cũng tưởng chuyện ng` con gái Nam Xuơng =]]~. Các cô có hơi lừa ng` thật nhưng bác nào mà học đc thì làm bài có lẽ là tương đối k dưới 7 đ.
* Còn cái phần này em là em hơi bị bức xúc vì lớp mik nói chuyện n` quá. 1 h học các bác nói rõ lắm em chả nghe dc cái j cả. Em nói cái này k phải là em chứng minh là em chăm ngoan ( thú thật là em cũng thik chơi bời lắm nhưng nó k thành thôi ). Các bác có thể nói chuyện nhưng nói nhỏ nhỏ dùm em cái. Điếc hết cả tai. Đặc biệt là các bác con trai nhớ. Nói rõ lắm. N` hơn cả bọn con gái ( em chứng nhận điều này ). Nói chung là em muốn lớp mik ngày 1 đy lên chứ k phải là đy xuống. Bác nào có ý kiến phản đối thì cứ pm :)~. Thanks lol!
TSVN Sweet Rain
Rìu bạc đôi
Rìu bạc đôi
TSVN Sweet Rain

Tài năng của TSVN Sweet Rain - Tôm công nhận :x :X :x -
Level: Rìu bạc đôi
Tình yêu dành cho a1 fam :X :312/Max
Học hành:27/Max

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề Văn :)~   Đề Văn :)~ Empty21/10/2010, 5:21 pm

Ờ, đề văn công nhận khó thật, chém gió mỗi tý
Tý nữa thì phải sin thêm tờ 2
http://me.zing.vn/moonscopttt/profile
Tôm Cờ-rui
Đấm phát chết luôn
Tôm Cờ-rui

Tài năng của Tôm Cờ-rui - Tôm công nhận :x :X :x -
Level: Đấm phát chết luôn
Tình yêu dành cho a1 fam :X :139/Max

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề Văn :)~   Đề Văn :)~ Empty21/10/2010, 7:45 pm

saranghe.ami đã viết:
Em là em mới zô forum nên có j sai sót mong các bác lượng thứ :">~ Để văn hôm nỳ thực ra cũng chẳng có rỳ gọi là khó lắm. Không phải em yết kiêu mờ nói thế. Thực ra bác nào mà năm chắc đc bài thơ vs qua loa phần chuyện cũ trong phủ chúa Trịnh thì cũng ăn ngon. Chả qua cái chủ chốt là các bác k ôn, mà có ôn thì là ôn lệch tủ =]~. Các bác cứ học hết cái đề cương là chuẩn ngay ý mừ :">~. Em thì em cũng chẳng giỏi j cho lắm chỉ là ngồi spam chém gió týWink). Cái phần viết đoạn theo em thì chỉ cần nêu dc thói ăn chơi của chúa nỳ, nêu dc thói nhũng nhiễu của bọn ô quan nỳ => tạo nên sự căm phẫn, tức giận của t/g là xong. Nói chung là chả có j. Đoạn nỳ hôm nay em viết đc có 8 câu thì phải=]~. Trình độ chém gió cũng bt nên các bác thông cảm. Còn phần Kiều ở lầu Ngưng Bích thì chỉ cần nêu dc những ý chính rồi nói vớ vẩn thì chắc cũng dc. Nói chung là tại các bác ôn lệch tủ nên nó thế. Chắc bác nào cũng tưởng chuyện ng` con gái Nam Xuơng =]]~. Các cô có hơi lừa ng` thật nhưng bác nào mà học đc thì làm bài có lẽ là tương đối k dưới 7 đ.
* Còn cái phần này em là em hơi bị bức xúc vì lớp mik nói chuyện n` quá. 1 h học các bác nói rõ lắm em chả nghe dc cái j cả. Em nói cái này k phải là em chứng minh là em chăm ngoan ( thú thật là em cũng thik chơi bời lắm nhưng nó k thành thôi ). Các bác có thể nói chuyện nhưng nói nhỏ nhỏ dùm em cái. Điếc hết cả tai. Đặc biệt là các bác con trai nhớ. Nói rõ lắm. N` hơn cả bọn con gái ( em chứng nhận điều này ). Nói chung là em muốn lớp mik ngày 1 đy lên chứ k phải là đy xuống. Bác nào có ý kiến phản đối thì cứ pm :)~. Thanks lol!

Dân chuyên văn nhá, đã học giỏi văn nhá, đã làm đc bài nhá, thì đừng chém anh em thế nhá :">~
Nói thật là em cũng làm đc tý xíu các bác ạk ^^
https://a1family.sudanforums.net
TSVN Sweet Rain
Rìu bạc đôi
Rìu bạc đôi
TSVN Sweet Rain

Tài năng của TSVN Sweet Rain - Tôm công nhận :x :X :x -
Level: Rìu bạc đôi
Tình yêu dành cho a1 fam :X :312/Max

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề Văn :)~   Đề Văn :)~ Empty21/10/2010, 9:27 pm

Tao thì chém tuỳ lúc mới có cảm xúc, mạng lag đầu chưa repair thì văn học ếch =))
http://me.zing.vn/moonscopttt/profile
Tôm Cờ-rui
Đấm phát chết luôn
Tôm Cờ-rui

Tài năng của Tôm Cờ-rui - Tôm công nhận :x :X :x -
Level: Đấm phát chết luôn
Tình yêu dành cho a1 fam :X :139/Max

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề Văn :)~   Đề Văn :)~ Empty22/10/2010, 10:05 pm

Thôi cay cú làm j, có j mà ngại. Đ? 15' hôy màk
https://a1family.sudanforums.net